Hướng dẫn đăng kí chơi thần poker Phần 1: chơi trên máy tính.

Poker Online, 29/1/18. Trả lời: 4, lượt xem: 4,212.

1. Pokervn

Pokervn Administrator Thành viên BQT

Hướng dẫn đăng kí chơi Thần poker - Phiên bản PC máy tính, Thanpoker.com
    Mình xin hướng dẫn các bạn đăng kí tài khoản và nạp tiền chơi trên thanpoker.com. Điều lưu ý đầu tiên là mã đại lý các bạn luôn điền 001696 để được support tốt nhất nhé.
    Tiếp sau mình xin hướng dẫn từng bước từng bước một để các bạn có thể tạo được một hoặc nhiều tài khoản tại Thần Poker. Về việc cài đặt app trên iphone hay android các bạn vui lòng kéo xuống phần tận cùng của bài viết sẽ có phần hướng dẫn chi tiết.

Hình 01: Các bạn gõ vào địa chỉ website: thanpoker.com và nhớ kĩ mã đại lý 001696
    Dùng mã đại lý 001696 để được support tốt nhất kèm nhiều quyền lợi cộng thêm.

Hình 02: Các bạn ấn vào nút đăng kí để tạo Tài Khoản. Mình hướng dẫn là trên máy tính, các bạn có điện thoại cũng nên đăng kí và nạp tiền trên máy tính vì nó dễ thao tác hơn. Điện thoại click điền form rất là mệt.

Hình 03: Điền thông tin vào trong chú ý quan trọng:
    Mật khẩu yêu cầu chữ và số kèm một kí tự đặc biệt như @ hay $, lúc tạo mật khẩu nhớ có kí tự đó nha.
    Phần email và số điện thoại các bạn có thể điền ngẫu nhiên không cần chính xác.
    Mã đại lý điền thật chính xác : 001696
    Xem ảnh để biết thêm chi tiết.

Hình 04: Sau khi ấn xác nhận các bạn điền vào mật khẩu cấp 2 là 6 số bảo mật, hãy chọn cho mình 6 số bảo mật để làm mật khẩu cấp 2 nhé.

Hình 05: Sau khi nhập vào 6 số bảo mật. Game sẽ yêu cầu các bạn xác nhận lại một lần nữa. Vui lòng nhập lại để chắc chắn mình đã nhớ mật khẩu cấp 2 nha

Hình 06: Sau đây các bạn vào giao diện chính của trò chơi.
    Chú ý các nút Giao dịch, Trò chơi, và đặc biệt nút hỗ trợ trực tuyến ở bên dưới góc phải.
    Nhân viên support sẽ hỗ trợ các bạn 24/7, nghĩa là cả 3 , 4 giờ sáng cũng có người tư vấn cho các bạn.

Hình 07: Giao diện cơ bản của bàn chơi Thanpoker.
    Trong game sẽ dùng đơn vị tiền là chip, tuy nhiên để tiện cho người chơi thống kê, thanpoker có thêm thông tin về VND cho các bác tiện theo dõi. Việc quy đổi này hoàn toàn tự động và không tốn bất cứ chi phí nào nhé. Nạp rút trong game cũng hoàn toàn là miễn phí mọi người.

Cùng kéo xuống dưới để xem phần hướng dẫn nạp rút phía bên dưới nhé.
    Phần hướng dẫn nạp rút ở ngay post phía dưới. :)
    Bạn nào chơi trên iPad iPhone, điện thoại android có thể đọc bài viết https://pokervn.net/threads/huong-d...poker-phan-2-cai-dat-tren-dien-thoai.331.html

Chỉnh sửa cuối: 27/3/18

Bình luận

Thảo luận trong 'Poker Online' bắt đầu bởi Pokervn, 29/1/18.

1. Pokervn
      Pokervn
      Cùng đến với phần tiếp theo, phần quan trọng Hướng Dẫn Nạp Rút thần Poker.

Các bạn chú ý trong phần rút tiền hãy luôn nhớ tên ingame hay nick name của bạn nhé. Tên trong bàn chơi poker sẽ được dùng để xác nhận mọi giao dịch.

Hình 08: Đầu tiên các bạn ấn vào nút giao dịch để nạp tiền, ở đây form điền thông tin ngân hàng sẽ hiện ra.
      Lưu ý: Có 5 ngân hàng được hỗ trợ bao gồm Vietcombank, viettinbank, DongaBank, Sacombank và ACB
      Click vào để chọn ngân hàng mà bạn có. Sau đó điền thông tin vào form.

Các bạn điền vào Họ và Tên, số tài khoản của bạn, hãy điền thật chính xác, Số tài khoản này sẽ là số tài khoản nhận tiền của các bạn.

Hình 09:
      Điền thông tin xong thì ấn xác nhận nhé. Thanpoker chỉ thanh toán qua internetbanking, không hỗ trợ thanh toán tất cả các loại thẻ điện thoại nhé. Đừng quên sử dụng mã đại lý 001696 khi đăng kí tài khoản để nhận được support xịn nhất.

Hình 10: Sau khi xác nhận tên và số tài khoản ngân hàng các bạn có thể tiến hành nạp tiền được.
      Lưu ý kiểm tra lại tên ingame (tên trong bàn chơi ) một lần nữa.
      Ấn vào nút Nạp trực tiếp qua ngân hàng để tiến hành nạp tiền .

Hình 11: Giao diện mới hiện ra, đây là giao diện tạo lệnh nạp tiền trên thanpoker.

• Các bạn điền số tiền cần nạp vào khung.
      • Phần Mã giao dịch thì bỏ trống.
      • Chọn ngân hàng mà bạn sử dụng, Viettinbank hay vietcombank...

Sau khi chọn thì tên người đại diện và số tài khoản của người đại diện sẽ hiện ra. Quan sát tên và số tài khoản đó. Sau đó ấn xác nhận và kết thúc điền form trên thần poker.

Hình 12: Nếu các bạn chọn ngân hàng khác thì vui lòng ấn vào nút phía trên đó để đổi ngân hàng.
      Nhắc lại có 5 ngân hàng được hỗ trợ gồm có:
      Vietcombank , Viettin bank , DongA bank, Sacom bank và ACB

Lựa chọn ngân hàng mà bạn có internetbanking hay moblie banking để thực hiện giao dịch.

Hình 13: Sau khi làm lệnh trên thanpoker các bạn hãy vô chuyển tiền trên internetbanking hay mobile banking. Ở đây mình dùng vietcombank nên lấy minh họa bằng vietcombank nhé.

Các bạn điền số tiền chuyển khoản giống trên lệnh. Số tài khoản và tên chủ tài khoản cũng giống như ở phần trên. Nhớ copy cho chính xác nhé.

phần quan trọng: nội dung chuyển khoản điền tên ingame, tên trong bàn chơi vào. Hãy nhớ thật kĩ điền tên ingame vào nội dung chuyển khoản. Nhờ có vậy thì phía đầu nhận tiền mới biết các bạn đang nạp tiền vào nick nào.

Ok vậy ấn gửi tiền 2 lệnh khớp nhau đợi 5 phút là có tiền.

Hình 14: Nếu các bạn thấy tiền về lâu, vui lòng ấn nút hỗ trợ trực tuyến để được giải đáp. Họ online xuyên cả ngày từ sáng đến tối luôn. 2 3 4 giờ sáng vẫn online đều. Có khó khăn gì các bác cứ chat là được giải đáp.
      Để rút tiền thì đơn giản hơn rất nhiều. Ấn rút tiền đợi 1 tiếng tiền tự nhảy vào tài khoản các bác.

Trả lời một số thắc mắc trong thần Poker:
      01: Thần poker có hiển thị cả tiền Việt Nam đồng và chip trong game, cái này là quy đổi tự động cho dễ nhìn thôi, 1000 vnd được 600 chip trong game. Quy đổi tự động và không mất phí.
      02: Nạp rút không mất phí, bạn ấn vào rút tiền và tiền sẽ được chuyển vào số tài khoản mà bạn đăng kí sau 1 tiếng.

03: Tiền rakeback 25% được nhận khi bạn đánh trên 1 triệu rake 1 tuần. Hãy nhớ luôn dùng mã đại lý 001696 để được nhận ưu đãi nhé.
      04: Tất cả các vấn đề bạn có thể chat với support ngay tại website của thần poker. Nhân viên hỗ trợ làm việc cả ngày cả đêm luôn. Ấn vào nút hỗ trợ trực tuyến bạn sẽ được giải đáp mọi vấn đề, kể cả 3 giờ 4 giờ sáng.
      05: Trong game thanpoker thì ấn vào Xì Tố để chơi trò Poker nhé. Nó dịch Poker thành Xì Tố.

06: Phần hướng dẫn trên moblie tương tự. Mình sẽ gửi đến các bạn trong bài tiếp theo.

Đọc cách hướng dẫn cài thanpoker trên iPad, iPhone tại đây: https://pokervn.net/threads/huong-dan-dang-ki-choi-than-poker-phan-2-cai-dat-tren-dien-thoai.331.html
      Chỉnh sửa cuối: 26/3/18
    2. Pokervn
      Pokervn
      Video trực quan giúp các bạn đăng kí nạp tiền trên Thần Poker

3. cuong gnuyen
      cuong gnuyen
      ad ơi cho e hỏi tí
    4. suongnguyen