Poker pro: Cách để thắng bàn ONLINE $1–$2 6-MAX GAMES

Thảo luận trong 'Cách chơi poker' bắt đầu bởi Anchi, 9/12/19.

1. Anchi

Anchi Cơ thủ

Poker pro: Cách để thắng bàn ONLINE $1–$2 6-MAX GAMES
    Phần này tập trung chủ yếu vào việc làm thế nào để beat online $1–$2 6-max no-limit game. Tại sao lại là online $1–$2 6-max no-limit game ? Và nếu bạn muốn chơi ở các stake khác hoặc chơi live, phần này có dành cho bạn ?

Câu trả lời vắn tắt là: online $1–$2 6-max no-limit game cung cấp một nền tảng lý tưởng để dạy bạn các lý thuyết tối quan trọng trong no-limit holdem. Nếu bạn có thể beat online $1–$2 6-max no-limit game, thì bạn có thể beat 99% no-limit game trên thế giới này, live game, online game, shorthanded game, full-ring, hay là heads-up. Tiếp thu ý tưởng trong cuốn sách này, áp dụng vào cách chơi, và bạn sẽ là người chiến thắng.
    Và sau đây là câu trả lời chi tiết.

Ngưỡng poker chuyên nghiệp

Chúng tôi muốn bạn chơi poker ở ngưỡng chuyên nghiệp, đó là sứ mệnh của chúng tôi. Online $1–$2 6-max là ngưỡng bản lề cho việc chơi poker chuyên nghiệp. Một Good $1–$2 pro có mức profit đáng kể - 10,000 mỗi tháng hoặc nhiều hơn kể cả khi không dành thời gian grind quá nhiều. Chúng tôi sẽ dạy bạn cách beat online $1–$2 6-max game, chúng tôi sẽ dạy bạn cách chơi ở tầm chuyên nghiệp.
    Nếu bạn muốn chơi live game, đây chính là quyển sách bạn cần. Nếu bạn đặt một người chơi beat được online $1–$2 6-max game vào $1–$2 hay $2–$5 live game cũng giống như đặt một cầu thủ bóng đá chuyên nghiệp vào sân bóng của những đứa trẻ 14 tuổi. Anh ta gần như là không thể cản phá.

Quyển sách này dạy chủ yếu về phong cách aggressive. Nếu bạn chơi online, bạn sẽ gặp rất nhiều player biết được làm thế nào để chống lại phong cách này. Nhưng nếu bạn chơi live, gần như không một ai trên bàn biết cách chống lại bạn. Bất kỳ ai sống bằng việc chơi online $1–$2 6-max có thể sống bằng việc chơi $2–$5 or $5–$10 live no-limit.